12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A11

Thiên Hộ Dương

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» THONG TIN KHOI DONG!
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyMon May 13, 2013 3:02 pm by C.C

» Tin hot tin hot đây
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyMon May 13, 2013 2:59 pm by C.C

» THÔNG TIN CHUYEN ĐI CHƠI
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyFri Jul 20, 2012 7:22 am by khuong_phongvan

» Nhật kí của mẹ
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyFri Jun 08, 2012 10:30 pm by MyLinh _xinhxinh

» Lễ tốt ngiệp ....
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyTue May 15, 2012 4:58 pm by Thống_Thix_Thể_Thao

» CHIA SẺ VỚI MỌI NGƯỜI, HAY LẮM ĐẤY
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptySun May 13, 2012 9:51 am by khuong_phongvan

» Đám cưới Lực
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyTue Apr 10, 2012 8:42 pm by Dieu dang iu

» Lam sao la lam sao day?
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyTue Apr 10, 2012 8:24 pm by Dieu dang iu

» HAPPY BIRTHDAY TO 12A11'S MEMBER! ^O^
MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyTue Mar 20, 2012 10:03 pm by MyLinh _xinhxinh

MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
khuong_phongvan
Thượng Uý
Thượng Uý
khuong_phongvan

MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI Empty
Bài gửiTiêu đề: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyFri Apr 29, 2011 11:34 am

Buồn quá sao lâu nay tôi lên diễn đàn mà hok thấy ai post bài j lên hết vậy, thật là chán wá đi, buồn ơi sao còn đến nữa chứ !
Ah! mà vừa rồi t có một bữa đi lac ở đất sài gòn kể cũng vui, mà lac tới thủ đức luôn mới ghê nữa chứ! rất may mắn cho tôi là có vài bạn làm hướng dẫn viên chỉ dường giúp, bởi người làm việc tốt luôn gặp may mắn ! Dù gì cũng cám ơn các bạn ấy nhiều bởi đã giúp tớ có bữa đi lac thật vui được biết nhiều chỗ nữa chứ! thank nhìu nha.
MyLinh _xinhxinh
Thiếu Tá
Thiếu Tá
MyLinh _xinhxinh

Bài gửiTiêu đề: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA BẠN VÀ CŨNG LÀ MỘT NGÀY RẤT VUI CỦA TUI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptySun May 01, 2011 4:31 pm

Hi hi, "đi lạc giữa đất Sài Gòn", nghe vui quá nhỉ! Hôm đó ko chỉ có bạn đi lạc mà tui cũng mấy lần "đi lạc" đây này. Nhưng dù sao cũng tìm đúng đường về là tốt lắm rùi!
Phong cách của Khương hình như ko thay đổi, lúc nào cũng thích làm người khác bất ngờ ko à, lên Sài Gòn chơi mà chẳng chịu báo trước gì hết.! Cũng may là hôm đó tui mới vừa trốn Trại về nhà trọ, nếu ko là ko gặp đc rùi!
Nhờ vậy mà tui có một bữa cơm ngon ở nhà Diệu (phải công nhận D làm đồ ăn rất ngon), nói chuyện rất vui vẻ với Lực, Trâm Anh và Cường, đc đi dạo quanh khu vực Hồ Đá với một không gian thật tưoi đẹp, thoáng đãng và mát mẻ, đã lâu rùi ko có cảm giác tự do như vậy. Đặc biệt là đc cùng các bạn ghé thăm Núi Châu Thới - một ngọn núi còn sót lại ở khu vực khai thác đá. Trước kia tui đã từng lên đây mấy lần rùi, nhưng lần nào cũng đi một mình, mà ngộ ghê, mỗi lần như vậy khi trở về đều gặp phải chuyện xui xẻo. Lần này nhờ đi chung với các bạn mà ko thấy có chuyện gì xảy ra nữa!, hi hi! Đường về cũng vui vì bị đi lạc 2 lần: một lần ra đến ngã 3 Tân Vạn và một lần đi lạc ở đưòng Hoàng Diệu, chạy zòng zòng mà ko biết lối ra Xa lộ Hà Nội!!! Cũng may là theo đuôi một chiếc xe buýt mới biết đưòng về! Smile
Hôm đó thật có lỗi với Như và N. Hạnh, vì đã lỡ hẹn. Sr nha!
Để tốt nghiệp, nhất là tốt nghiệp đúng hạn thật là vất vả, áp lực rất nhiều nữa, cuộc hội ngộ bất ngờ này giúp tâm trạng của tui khá hơn rất nhiều. Cũng thật cám ơn Khương! Khi nào tui trở về thành phố tui sẽ post hình lên!

C.C
Thiếu Tá
Thiếu Tá
C.C

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyThu May 05, 2011 12:31 am

Hehe.... Đúng là bữa đó cũng zui thiệt. Hình như bữa nào đc gặp mấy đứa lớp mình là bữa đó zui à. Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Nhưng mà hôm đó kết thúc sớm quá nên chơi chưa đã. Bữa họp lớp cũng vậy. No No No

Cả năm mới đc gặp nhau 1 ngày mà về nhà sớm đúng là tiếc thiệt. Mad Mad Mad

Thống_Thix_Thể_Thao
Thượng Uý
Thượng Uý
Thống_Thix_Thể_Thao

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyThu May 05, 2011 5:13 pm

Hình như là vậy, pữa đó kết thúc sớm quá!
Vậy lớp mình tổ chức hợp lớp bù lại đi.
Như thế là hok ai phải tiếc nuối nữa rồi!
Có ai tán thành thì biểu quyết đi
Khi nào đông đủ mọi người tán thành thì hợp lớp
HEHe
cheers
MyLinh _xinhxinh
Thiếu Tá
Thiếu Tá
MyLinh _xinhxinh

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptyFri May 06, 2011 11:24 pm

Đi làm như Thống thì làm gì có thời gian mà họp bù chứ! Sợ đến lúc đó người vắng mặt đầu tiên là Thống đó.
L thấy hôm bữa họp lớp vậy là đc rùi, sao lại thấy ngắn?!
Một năm họp 2 lần vào lễ 30.4 & 1.5 và Tết là đủ. Đâu phải một năm dài thườn thượt chỉ gặp nhau vào ngày họp lớp ko đâu. Những dịp bình thường vẫn có thể liên lạc và gặp nhau mà.
Thống_Thix_Thể_Thao
Thượng Uý
Thượng Uý
Thống_Thix_Thể_Thao

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptySat May 07, 2011 11:32 am

Đúng là ngày bình thường cũng có gặp nhưng mà
hok có đông đủ, thường là vài bạn thôi àh, vui
thì có đóa, nhưng chắc là hok bằng đi hợp lớp.
Ai đồng ý kiến xin giơ tay bỏ phiếu đi!
Dieu dang iu
Thượng Uý
Thượng Uý
Dieu dang iu

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI EmptySun May 08, 2011 11:49 pm

Haiz!hom bua di choi t cung co loi 1phan.toi la nguoi thong bao ru ra Nhu va Phuong choi ma k di duoc.nhan duoc tin cua Linh cung k thong bao lai duoc vi tre wa!thanh that xin loi N P nha!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI   MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI Empty

MỘT NGÀY ĐI LẠC CỦA TÔI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bit sao ngay sau?
» THỨ 6 NGÀY 13
» bao trong ngay
» MOI CAP NHAT NGAY 22/09/2011
» Thông báo hủy họp lớp ngày 1/5/2010