12A11
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A11

Thiên Hộ Dương

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» THONG TIN KHOI DONG!
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyMon May 13, 2013 3:02 pm by C.C

» Tin hot tin hot đây
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyMon May 13, 2013 2:59 pm by C.C

» THÔNG TIN CHUYEN ĐI CHƠI
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyFri Jul 20, 2012 7:22 am by khuong_phongvan

» Nhật kí của mẹ
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyFri Jun 08, 2012 10:30 pm by MyLinh _xinhxinh

» Lễ tốt ngiệp ....
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyTue May 15, 2012 4:58 pm by Thống_Thix_Thể_Thao

» CHIA SẺ VỚI MỌI NGƯỜI, HAY LẮM ĐẤY
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptySun May 13, 2012 9:51 am by khuong_phongvan

» Đám cưới Lực
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyTue Apr 10, 2012 8:42 pm by Dieu dang iu

» Lam sao la lam sao day?
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyTue Apr 10, 2012 8:24 pm by Dieu dang iu

» HAPPY BIRTHDAY TO 12A11'S MEMBER! ^O^
Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyTue Mar 20, 2012 10:03 pm by MyLinh _xinhxinh

Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!

Go down 
Bích_Ngân
Dieu dang iu
6 posters
Tác giảThông điệp
Dieu dang iu
Thượng Uý
Thượng Uý
Dieu dang iu

Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptySun Feb 20, 2011 2:27 pm

Năm nay, Diệu xinh không tham gia vui tết cùng các bạn đựơc, mong các bạn thông cảm. Tết này thanks nhất là Lực, Lực đi chơi mà vẫn nhớ tới tôi. Thanks u nhe!
Tết bạn bè gặp mặt đi chơi với nhau được là rất quý, quý nhất là có những cặp trong lớp thưong nhau và vẫn còn giữ mối quan hệ. Song các bạn yêu nhau không nên làm những chuyện hơi quá và thân mật quá, một số bạn lớp mình còn vết thuong lòng về tình cảm vẫn chưa hết đâu.Nơi hợp lớp là chỗ hồn nhiên chứa tình bạn trong sáng, các bạn tìm về nhau chỉ là muốn gặp nhau đựoc thoải mái và vui vẻ trò chuyện với nhau thôi. Một số bạn thì lại tách chơi riêng. Các bạn đi chơi theo cặp, theo nhóm thì sẽ làm cuộc chơi đấy tan rã nhanh chóng dẫn đến các bạn còn lại chán nản và mất hứng. Năm nay, tôi không có hứng tham gia cùng vì phần lớn lý do đó. Một số tâm sự nói cùng các bạn!
Diệu xinh rất yêu quý lớp mình, cả 2 năm học đầu 12A11 vẫn luôn nằm trong trái tim Diệuxinh. Diệu xinh luôn nhiệt tình với các cuộc chơi của lớp nhưng chính lớp đã làm Diệuxinh mất lửa!Diệuxinh thấy mệt mỏi và không muốn tham gia nữa. Nếu có dịp mọi ngừoi sẽ gặp nhau, hay cùng trò chuyện trên diễn đàn nhe!
Bích_Ngân
Thượng Uý
Thượng Uý
Bích_Ngân

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptySun Feb 20, 2011 10:08 pm

la 3nam chu sao lai la 2? Question Question Question Question Question
MyLinh _xinhxinh
Thiếu Tá
Thiếu Tá
MyLinh _xinhxinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyWed Mar 09, 2011 10:48 pm

Những gì D nói không phải là không có lý, việc tách nhóm ra đi chơi riêng có vẻ như làm cho lớp mình bớt gắn kết với nhau hơn. Tóm lại là khi đi chơi chúng ta cố gắng hòa đồng, vui vẻ, chơi hết mình là đc rùi! Còn vết thương lòng gì gì mà D nói ấy, thì thời gian trôi qua sẽ không còn nữa mà, không có vết thương nào mà không lành hết (chỉ cần thời gian thôi)!
Tuần sau, thứ 7 ngày 19/3 chúng ta sẽ tụ họp tại Hồ Đá, Phường Linh Trung, Thủ Đức để làm một buổi picnic nho nhỏ nhé! Không biết có bao nhiêu bạn có thể tham gia đc nhưng có bao nhiêu hay bấy nhiêu! Nếu nhiều người thì sôi động, vui vẻ, còn ít người thì không khí sẽ đầm ấm và thân mật hơn, đi chơi không sợ mưa rơi mà, he he....
Mong là Diệuxinh sớm lấy lại lửa để cùng a11 tham gia các cuộc ăn chơi sắp tới nhen!
C.C
Thiếu Tá
Thiếu Tá
C.C

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyThu Mar 10, 2011 10:25 am

uhm. C sẽ có mặt nhưng ko bit đúng giờ không thôi. hehe.....
Nhưng có đc dắt vợ con đi không? Có mấy đứa con nhỏ không bit gửi ai....

Question Question Question
khuong_phongvan
Thượng Uý
Thượng Uý
khuong_phongvan

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyMon Mar 14, 2011 2:33 pm

nghe cac ban ban tan xon xao wa ! tui cung rat mun len tp tham du voi may ban cho zui ma hok bit seo?
ke toi dau hay toi do t se co gan thu coi
Dieu dang iu
Thượng Uý
Thượng Uý
Dieu dang iu

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyMon Mar 14, 2011 6:04 pm

Vết thương da thịt thì có thể dùng thời gian để lành, nhưng "vết thương lòng" thì không có tế bào sống nên nó không lành được! Hj
C.C
Thiếu Tá
Thiếu Tá
C.C

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyThu Mar 17, 2011 2:43 am

Cái này là theo suy nghĩ của C thôi. C không bênh vực ai đâu nha... hehe.....
D nói mấy bạn tách nhóm rồi hẹn hò riêng làm mọi ng mất lửa cũng đúng. Nhưng những bạn đó cũng chỉ thỉnh thoảng như thế thôi. Phần lớn thời gian các bạn đó vẫn cống hiến hết mình cho cuộc vui của lớp mà. D nên nhìn sự việc thoáng hơn một chút.

C hy vọng tất cả các bạn trong lớp 12a11 luôn vui vẻ, hòa đồng và thân thiết với nhau như chúng ta đã từng có. Đừng để những mâu thuẫn, xích mít, suy nghĩ, tình cảm (gì đó tự hiểu)... làm ảnh hưởng đến tình cảm bạn bè trong sáng của lớp mình. Cái gì bỏ qua được thì cứ bỏ qua, không bỏ qua được thì góp ý nhẹ nhàng, hợp lý, đúng lúc... để mọi người hiểu nhau hơn. Giận ai cái gì thì nói ra (hoặc bỏ qua lun nếu được) chứ đừng có bỏ mặc hết cả lớp rồi ôm cục tức đi về nhà tự kỉ (giận một con kiến mà đốt cả cái nhà), làm như vậy thì bạn vô trách nhiệm với lớp quá. Nên nhìn vào những ưu điểm của bạn mà học theo chứ đừng nhìn vào khuyết điểm của người ta mà chê trách, thù ghét... làm gì cho khổ mình (bất cứ cái gì cũng có 2 mặt mà, con người cũng thế, ai cũng có sai, có đúng).

Mong là lớp mình sẽ duy trì những cuộc ăn chơi, hội hợp ... zui zẻ, hòa đồng cho tới lúc già, chết lun. À mà không, chết xong xuống dưới họp tiếp.

Đó là những gì C định nói bấy lâu mà không bit nói sao.

Bài diễn văn của C tới đây là hết. Cám ơn các bạn đã đọc. hehe....

cheers cheers cheers
cheers cheers cheers
cheers cheers cheers
Luc lovely
Thượng Uý
Thượng Uý
Luc lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyThu Mar 17, 2011 8:03 pm

Diệu ơi, cấy tế bào gốc vào vết thương đi, cấy vào nó tự biệt hóa thành tb sống thì vết thương sẽ lành thôi. tui biết có cái thẩm mỹ cấy tế bào gốc đó, ở đường xvnt bình thạnh, gần cầu thị nghè đó
C.C
Thiếu Tá
Thiếu Tá
C.C

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyThu Mar 17, 2011 9:54 pm

hèn chi dạo này thấy Lực dần dần mất sẹo hết. Ra là thế.......
hehe.....

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Dieu dang iu
Thượng Uý
Thượng Uý
Dieu dang iu

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyThu Mar 17, 2011 11:43 pm

Sao nay C nói chuyện hay vậy ta!Cũng có thể nói những lời C nói là những lời muốn nói của mọi người.Tất cả mọi người đều muốn thế và D cũng vậy.Nhưng C không hiểu được tâm trạng của người chủ của căn nhà ấy.Có lẽ người ta k vì 1con kiến đâu!Đúng k Mường Khuong?MK tu 1ng nhiệt tình với các cuộc hop lop mà dần dần hiếm thấy xuất hiện.K đơn giản chỉ vì việc làm và học tập!Hãy đánh giá sự việc bằng cả 1 quá trình các bạn ah!
Luc lovely
Thượng Uý
Thượng Uý
Luc lovely

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptyFri Mar 18, 2011 5:26 pm

ừ, t thấy da mặt m bữa nay cũng đẹp hẳn ra, bữa t chỉ m chỗ này m đi rồi đúng ko? lol!
C.C
Thiếu Tá
Thiếu Tá
C.C

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptySat Mar 19, 2011 1:33 am

@Lực: t đi lột da mặt chứ có cấy thêm đâu. Laughing
@Diệu: Nói chung, trong cuộc sống đâu phải cái gì cũng giống như ý mình muốn. Mình phải cố gắng thích nghi thôi. Lớp mình có nhiều người, mỗi người có cách suy nghĩ và hành động riêng cho nên đôi khi lại nảy sinh vấn đề rắc rối. scratch

Bởi vậy, muốn đi chơi (cụ thể là họp lớp) vui vẻ thì mọi người nên nhường nhịn nhau một chút và phải có tinh thần tập thê tí xíu (lúc đi chơi chỉ quan tâm chuyện chung, chuyện riêng để giải quyết sau). Nếu ai cũng dễ chịu như C thì có phải zui zẻ hơn không. kakaka.... ^_^!.

Tóm lại, ý của C là mọi người trong lớp nên thông cảm cho nhau tí. Có thế thì lớp mình mới gắn bó với nhau lâu dài được. cheers

Chủ đề này mình dừng lại ở đây nha. Tâm sự của Diệu đã được giải bày xong, mọi người cũng hiểu được phần nào rồi. Xem như mình đã sang trang khác rồi đó. Bjo mọi người cố gắng hòa đồng với nhau nha.
Razz Razz Razz
Razz Razz Razz
Razz Razz Razz
khuong_phongvan
Thượng Uý
Thượng Uý
khuong_phongvan

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! EmptySun Mar 20, 2011 2:07 pm

Co le D noi dung day chu ,luc truoc t rat mau lua voi a11 but rui tu tu t nhan ra 1 dieu la cac b o a11 dang dan danh mat tc thoi hc tro of minh rui ma toan wan tam vao ch khac thui nen doi luc cac b mat hung thu cho cac cuoc vui hop lop chang han. Vi the t cung dang dan ko mun tham gia nua cung nhu khoi lua cho nhung cuoc vui choi nua voi ly do di lm.
Noi that luc truoc voi cac b t co the bo cong viec de cung ban be hop mat vui choi but ve sau t thay duong nhu kho co the hoa nhap chung khi cac ban ai cung mun tach ra het nen t phai uu tien cv nhiu hon.
Hy vong den luc nao do trong moi thanh vien a11 nhan ra dc tih ban trong sang dep den luc nao thi khi ay m nghi moi ng se vui ve cung hop mat voi nhau thui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!   Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi! Empty

Chuyển sang trang khác đi mọi người ơi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ước mơ lập 1 trang web
» Ảnh đầu trang
» Bàn chuyện đi Cần Giờ
» Người đàn bà thứ hai
» XIN LOI MOI NGUOI NHE